Đồng chí Bí thư Huyện ủy Lê Xuân Thu thăm, chúc tết cán bộ, nhân viên Flamingo Hoằng Trường
Đăng lúc: 22:42:11 06/02/2024 (GMT+7)
Nhân dịp đón tết cổ truyền của dân tộc Xuân Giáp Thìn 2024, chiều 6/2/2024, đồng chí Bí thư Huyện ủy Lê Xuân Thu và lãnh đạo LĐLĐ huyện, Văn phòng Huyện ủy đã đến thăm, chúc tết cán bộ, nhân viên Flamingo Hoằng Trường.
Tại buổi gặp gỡ, lãnh đạo Flamingo đã báo cáo đến đồng chí Bí thư tình hình xây dựng hạ tầng cơ sở và những định hướng hoạt động năm 2024 của đơn vị. Theo đó, Flamingo Ibiza Hải Tiến có tổng vốn đầu tư hơn 3.300 tỷ đồng, với tổ hợp tiện ích nổi bật, như: công viên ánh sáng, phố đi bộ, công viên vui chơi giải trí sôi động, thiên đường mua sắm, khu check-in, phố ẩm thực... gần 400 căn villa, villa shop & mini hotel độc đáo. Công ty CP Flamingo Holding Group dự kiến chủ trì tổ chức nhiều hoạt động nổi bật trong Năm Du lịch Hải Tiến 2024, như: Lễ khai trương Ibiza Party Center, Lễ hội phố đi bộ Ibiza; Dịp 30/4, 1/5, công ty dự kiến tổ chức khai trương Ibiza Party Resort. Tiếp nối sự kiện khai trương tòa Ibiza Party Resort, từ tháng 5 đến tháng 9/2024, chuỗi sự kiện Ibiza Beach Fest tổ chức các sự kiện vui chơi giải trí biển mùa hè, gồm các hoạt động: Lễ hội ẩm thực đường phố; khánh thành Bảo tàng kem; lễ hội âm nhạc điện tử EDM festival mỗi cuối tuần; lễ hội beer & beach.
![Đại diện tập đoàn ý kiến.JPG](/file/thumb/500/637226087.jpg)
Lãnh đạo Flamingo Hoằng Trường báo cáo tình hình hoạt động của đơn vị
![Đc Bí thư ý kiến.JPG](/file/thumb/500/637226088.jpg)
Đồng chí Bí thư Huyện căn dặn và chúc tết đơn vị
![đc Bí thư trao quà cho đại diện lãnh đạo Flamingo Hoằng Trường.JPG](/file/thumb/500/637226089.jpg)
Đồng chí Bí thư Huyện ủy trao quà cho đại diện lãnh đạo Flamingo Hoằng Trường
Đồng chí Bí thư Huyện ủy ghi nhận và đánh giá cao những nỗ lực cố gắng của đơn vị, chúc cho công ty tiếp tục đẩy nhanh tiến độ hoàn thiện các hạng mục, sẵn sàng chuẩn bị mọi điều kiện tốt nhất đem đến cho du khách trong và ngoài nước có những trải nghiệm hết sức ý nghĩa tại Flamingo; chúc cán bộ, nhân viên của tập đoàn, đặc biệt là những cán bộ, nhân viên phải thường trực đón tết tại đơn vị đón tết thật nhiều niềm vui, hạnh phúc. Đại diện lãnh đạo tập đoàn Flamingo đã hứa với đồng chí Bí thư Huyện ủy sẽ cố gắng tập trung, dồn sức để hoàn thành các phần việc và song hành là tổ chức các hoạt động ý nghĩa tại đây trong suốt cả năm 2024. /.
Minh Hiếu – Trung tâm VHTTTT&DL
Các tin khác
- Khai giảng lớp bồi dưỡng nhận thức về đảng khóa 7 năm 2024
- Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng - Một nhân cách lớn mang tầm thời đại
- Hội nghị Ban Thường vụ Huyện ủy tháng 7/2024
- Hội nghị thường kỳ UBND huyện tháng 7/2024
- Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng từ trần
- Đoàn công tác huyện Hoằng Hóa thăm, tặng quà người có công tại Thị xã Điện Bàn
- Đảng ủy xã Hoằng Phú tổ chức Hội nghị sơ kết 6 tháng đầu năm và phương hướng công tác 6 tháng cuối năm 2024
- Hoằng Phụ sơ kết công tác Đảng 6 tháng đầu năm 2024, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024.
- Đảng bộ xã Hoằng Kim tổ chức hội nghị sơ kết công tác Đảng 6 tháng đầu năm; Phương hướng nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024
- Hội nghị toàn quốc quán triệt quy định, chỉ thị của Bộ Chính trị về chuẩn mực đạo đức cách mạng của cán bộ, đảng viên và đại hội đảng bộ các cấp
Liên kết website
Truy cập
Hôm nay:
18931
Hôm qua:
27898
Tuần này:
141826
Tháng này:
498798
Tất cả:
12996829