Đồng chí Đoàn Thị Hải – Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy thăm, chúc tết một số cơ quan, doanh nghiệp trên địa bàn
Nhân dịp xuân Quý Mão 2023, sáng ngày 12/1/2023, đồng chí Đoàn Thị Hải – Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy đã đến thăm, chúc tết một số doanh nghiệp trên địa bàn và Trung tâm y tế huyện.
Đoàn đến thăm, chúc tết Công ty thương mại du lịch Euro – khu du lịch biển hải Tiến
Đoàn đã đến thăm Công ty thương mại du lịch Euro – khu du lịch biển hải Tiến, Công ty TNHH Thực phẩm & TMDV Lê Gia (chuyên sản xuất nước mắm Lê Gia xã Hoằng Phụ). Tại các công ty, đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy đã nghe các công ty báo cáo nhanh kết quả hoạt động sản xuất, kinh doanh trong năm 2022, công tác chăm lo Tết cho người lao động. Theo đó, năm 2022 mặc dù có nhiều khó khăn nhưng các công ty đã nỗ lực hoàn thành kế hoạch đề ra, góp phần vào sự phát triển kinh tế của huyện nhà. Công tác chăm lo cho người lao động được thực hiện tốt.
Nhân dịp Xuân Quý Mão 2023, đồng chí Đoàn Thị Hải – Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy đã gửi lời chúc mừng năm mới đến lãnh đạo, nhân viên các công ty an khang, thịnh vượng; chúc các công ty tiếp tục nỗ lực vượt qua khó khăn để phát triển hơn nữa, hoàn thành các chỉ tiêu, kế hoạch trong năm 2023.
Thăm, chúc tết cán bộ, nhân viên Trung tâm y tế huyện Hoằng Hóa
Tiếp đó, đoàn đã đến thăm, động viên và chúc tết Trung tâm Y tế huyện. Tại đây, đồng chí Đoàn Thị Hải – Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy đã tặng quà và chúc tết tập thể cán bộ, nhân viên của Trung tâm Y tế huyện Hoằng Hóa. Đồng chí đánh giá cao những kết quả mà đơn vị đạt được trong thời gian qua, mong muốn trong thời gian tới, cán bộ, nhân viên Trung tâm Y tế huyện tiếp tục phát huy tinh thần năng động, sáng tạo, thực hiện đồng bộ các giải pháp để nâng cao chất lượng dịch vụ y tế, đổi mới phong cách, thái độ phục vụ của cán bộ y tế, hướng tới sự hài lòng của người bệnh và nhân dân; tập trung thực hiện tốt các chỉ thị, nghị quyết Đảng các cấp; đặc biệt tập trung cho công tác phòng chống dịch bệnh, công tác trực ban, phục vụ tốt nhất cho người bệnh trong dịp trước trong và sau tết Quý Mão.
Thăm, tặng quà tết các cháu nhỏ tại Trung tâm từ thiệt Chùa Hồi Long xã Hoằng Thanh
Dịp này, đồng chí Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy cũng đến thăm và tặng quà cho các cháu nhỏ tại Trung tâm từ thiện chùa Hồi Long – xã Hoằng Thanh/.
Phương Trang – Trung tâm VHTTTT&DL
- Huyện Hoằng Hóa tổ chức lễ thắp nến tri ân tưởng niệm các Anh hùng liệt sỹ nhân kỷ niệm 77 năm ngày thương binh liệt sỹ (27/7/1947 – 27/7/2024).
- Truyền thống uống nước nhớ nguồn, đền ơn đáp nghĩa ở Hoằng Hóa: thấm sâu và lan toả.
- Hoằng Hóa tổ chức Hội nghị tập huấn Nâng cao năng lực Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững thuộc Tiểu dự án 1, Dự án 7 năm 2024.
- Xã Hoằng Kim tổ chức các hoạt động kỷ niệm ngày thương binh liệt sỹ
- Công ty cổ phần y dược Hàm Rồng tặng quà các gia đình chính sách xã Hoằng Quỳ.
- ĐU, HĐND, UBND, UBMTTQ VÀ CÁC ĐOÀN THỂ XÃ HOẰNG THỊNH THĂM, TẶNG QUÀ CÁC THƯƠNG BINH, BỆNH BINH; NGƯỜI NHIỄM CHẤT ĐỘC HÓA HỌC VÀ THÂN NHÂN CÁC GIA ĐÌNH LIỆT SỸ BỆNH ỐM, CÓ HOÀN CẢNH KHÓ KHĂN
- Tháng 7 nghĩa tình trên quê hương Hoằng Hóa.
- Đồng chí Lê Văn Phúc – Ủy viên Ban thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện thăm, tặng quà một số gia đình chính sách tại các xã Hoằng Giang, Hoằng Phượng và Hoằng Trung.
- Đồng chí Lê Huy Lượng, Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch HĐND huyện thăm tặng quà gia đình chính sách tại xã Hoằng Cát và Hoằng Sơn
- Đồng chí Lê Văn Nghĩa, Thường vụ Huyện ủy, Trưởng Ban tổ chức Huyện ủy thăm tặng quà một số gia đình chính sách trên địa bàn huyện